Pin sạc dự phòng siêu mỏng SM04
Mã sản phẩm: SM04
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: đen, vàng, bạc, hồng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Dung lượng | 8000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc logo, khắc logo, ... |
| Khối lượng | 203g |
| Kích Thước | 155 x 75.2 x 19 mm |


































